Camera Thân HD-SDI HIKVISION DS-2CC12C2S-IT3a Camera Thân HD-SDI HIKVISION DS-2CC12C2S-IT3a Camera HDSDI HIKVISION DS-2CC12C2S-IT3 có độ phân giải 1.3 Megapixel, có đèn hồng ngoại thông minh, cho tầm nhìn quan sát ngày đêm tốt 40m, tự chuyển chế độ ngày/đêm, sử dụng lắp trên tường, trần nhà, hỗ trợ chuẩn IP66, phù hợp lắp đặt khu vực bên trong và ngoài trời tại văn phòng, nhà ở, bệnh viện, cửa hàng, siêu thị, nhà sách, v.v.... Khuyến mại Adaptor 12V chính hãng. S000020 Camera IP HIKVISION 1.300.000 VND Số lượng: 4 cái
  • Camera Thân HD-SDI HIKVISION DS-2CC12C2S-IT3a
  • Đăng ngày 15-05-2017 03:36:50 AM - 1338 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S000020
  • Giá bán: 1.300.000 VND
  • Camera HDSDI HIKVISION DS-2CC12C2S-IT3 có độ phân giải 1.3 Megapixel, có đèn hồng ngoại thông minh, cho tầm nhìn quan sát ngày đêm tốt 40m, tự chuyển chế độ ngày/đêm, sử dụng lắp trên tường, trần nhà, hỗ trợ chuẩn IP66, phù hợp lắp đặt khu vực bên trong và ngoài trời tại văn phòng, nhà ở, bệnh viện, cửa hàng, siêu thị, nhà sách, v.v.... Khuyến mại Adaptor 12V chính hãng.
Số lượng
Camera Thân HD-SDI HIKVISION DS-2CC12C2S-IT3
Thông số camera HDSDI HIKVISION DS-2CE16A2P-IT3
- Cảm biến ảnh 1/3" Progressive Scan CMOS
- Độ phân giải 1.3 Megapixel
- Tầm xa hồng ngoại nhìn đêm: 40m.
- Tự chuyển chế độ ngày/đêm
- Độ nhạy sáng 0.01 Lux @(F1.2,AGC ON), 0 Lux with IR.
- Dải nhiệt hoạt động rộng (-40°~60°).
- Ống kính 3.6mm hoặc 6mm (Đặt hàng:  8, 12, 16mm)
- Chuẩn IP66. Lắp đặt trong nhà và ngoài trời
- Nguồn vào 12 VDC.